ThaiBJD Community: ฟอรั่มของคนรัก BJD
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ThaiBJD Community: ฟอรั่มของคนรัก BJD

บ้านบ้าน  PortalPortal  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล]

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
raykit
Administrator
raykit

Status : Inactive
Dealer : DollClans

ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล]   ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล] I_icon1513/12/13, 01:47 pm

อัพเดทเพิ่มเติมค่ะ
17/1/2014

ข่าวดีค่ะ บอร์ดจะยังคงอยู่ต่อไปนะคะ แต่เปลี่ยนมือผู้ดูแลยกระบบค่ะ
โดยสต๊าฟชุดเดิมทั้งหมดจะเปลี่ยนเป็นสต๊าฟชุดใหม่ทั้งหมด

Admin ผู้ดูแลระบบคนใหม่
- PALMY

Staff ใหม่
- Lord Vydartz

โดยทางทีมชุดใหม่จะยังรับสมัครสต๊าฟเรื่อยๆค่ะ หากผู้ใดสนใจให้ติดต่อคุณ palmy ทาง pm ได้เลยนะคะ
ในส่วนของเรย์เองจะรักษาการณ์และคอยช่วยจนกว่าบอร์ดใหม่จะเปิดเท่านั้น หลังจากนั้นจะขอปรับตัวเองไปเป็น member ธรรมดาค่ะ ^^
ยังไงก็ขอฝากกลุ่มสต๊าฟใหม่นี้ด้วยนะคะ  ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล] 2210276940 

===================================

สวัสดีค่ะสมาชิกบอร์ดทุกท่าน

วันนี้มีข่าวที่อาจจะไม่ค่อยดีนักมาประกาศค่ะ
ทางบอร์ดจะปิดตัวลงในอีกไม่นานนะคะ

เนื่องจากเรย์และสต๊าฟท่านอื่นๆต่างมีภาระหน้าที่รับผิดชอบในชีวิตมากขึ้น
แต่ละท่านแทบไม่ได้ดูแลตัวบอร์ดมากเท่าเมื่อก่อนแล้ว
ส่วนตัวแบบว่าดูแลบอร์ดเองก็นานหลายปีแล้ว อยากจะเปลี่ยนโอกาสทำอะไรอย่างอื่นมากขึ้น
รู้สึกผิดที่ค่อนข้างปล่อยปละละเลย community นี้ด้วยค่ะ

ตอนนี้การติดต่อผ่าน Facebook Group หรือที่อื่นๆสะดวกกว่าตัวบอร์ดมาก จึงประกาศปิดบอร์ดลงค่ะ
ตัวบอร์ดยังจะสามารถล็อคอินเข้ามาได้ แต่จะไม่เปิดให้โพสท์เพิ่มหรือรับสมัครสมาชิกเพิ่มนะคะ

ทางบอร์ดจะเปิดทิ้งไว้ให้อีกประมาณ 1~2 เดือนค่ะ

ขอบคุณที่อยู่ช่วยดูแลกันมาจนถึงบัดนี้นะคะ Very Happy

* ยกเว้นหากมีสมาชิกรุ่น generation ใหม่ต้องการเข้ามารับช่วงต่อในบอร์ดนี้ หรือจะเปิดเป็นบอร์ดตัวใหม่
กรุณาติดต่อเรย์ทาง PM ได้เลยนะคะ จะโยกอำนาจ Admin ทั้งหมดให้ค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย raykit เมื่อ 17/01/14, 11:07 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://bbdoll.exteen.com
raykit
raykit

Status : Inactive
Dealer : DollClans

ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล]   ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล] I_icon1515/12/13, 03:37 pm

[อัพเดท]
ตอนนี้มีสมาชิกติดต่อเรื่องรับช่วงต่ออยู่ ทางเรย์ยังวุ่นๆกับงานเล็กน้อย ถ้ามีอัพเดทคืบหน้าจะมาแจ้งเพิ่มเติมนะคะ
บอร์ดคงจะไม่ได้ปิดตัวลงแต่มี Admin ใหม่เข้ามาแทนค่ะ  ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล] 3204060110

ส่วนของเรย์เองจะปรับตัวเองลงมาเป็นสมาชิกปกติ และถอดชุด MODS เก่าออกหมดนะคะ เป็นการเปลี่ยน gen แบบสมบูรณ์ค่ะ ยกเว้นทาง mods เก่าที่ต้องการเป็นอยู่ จะคงสถานะเดิมไว้ให้คุยเพิ่มเติมกับ admin ใหม่นะคะ
http://bbdoll.exteen.com
ปลิว
BJD Senior
BJD Senior
ปลิว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล]   ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล] I_icon1515/01/14, 03:14 am

รับทราบคับ เป็นกำลังใจให้คับ
ten
BJD Apprentice
ten

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล]   ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล] I_icon1516/01/14, 08:40 pm

ไม่อยากให้ปิดเลย อยากให้อยู่ต่อไปน่ะคับ
koii48
koii48

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล]   ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล] I_icon1510/02/14, 04:11 pm

ดีใจที่บอร์ดจะยังไม่ปิดค่ะ Very Happy สู้ๆ นะคะ ทั้งทีมชุดใหม่และชุดเก่า

ประกาศปิด ThaiBJD Community [update: เปลี่ยนแปลงผู้ดูแล]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ThaiBJD Community Link Banner
» กรุณาอย่านำรูปภาพหรือบทความใดๆจากบอร์ด ThaiBJD ไปใช้ก่อนได้รับอนุญาตจากเจ้าของ
» ThaiBJD Chatbox
» บอร์ด www.thaibjd.com
» กฎ ระเบียบ ของบอร์ด ThaiBJD